SDU tham gia hội trại 40 năm thành lập Đại học Công nghiệp Việt - Hung
Chủ nhật - 26/11/2017 22:48
Theo lời mời của Trường Đại học Công nghiệp Việt - Hung, Trường Đại học Sao Đỏ đã tham dự "Lễ kỷ niệm 40 năm truyền thống và đón bằng khen của Thủ tướng Chính phủ".
Tham dự buổi lễ có đông đảo cán bộ, giảng viên, sinh viên, cựu sinh viên, các doanh nghiệp, đại diện các Cục, vụ của Bộ Công Thương, Bộ Giáo dục và Đào tạo, Đại sứ quán Hungari tại Việt Nam… cùng đại diện chính quyền địa phương. Thứ trưởng Cao Quốc Hưng đại diện Bộ Công Thương cùng tham dự.
Về phía Trường Đại học Sao Đỏ, ngay từ ngày 23/11 tại thị xã Sơn Tây, Hà Nội, trường ta với sự tham gia của một số giảng viên và sinh viên đại diện nhà trường tham dự đã có mặt. Trường ta đã dự buổi lễ "Lễ kỷ niệm 40 năm truyền thống nhà trường và đón bằng khen của Thủ tướng Chính phủ (25/11/1977 - 25/11/2017)" và tham gia các hoạt động hết sức sôi động và tích cực.
Trường Đại học Sao Đỏ chụp hình lưu niệm
Lung linh cổng trại Trường Đại học Sao Đỏ
Đại diện cho sinh viên của Trường Đại học Sao Đỏ tham dự hoạt động
Các thầy giáo trong khoa Chính trị - Giáo dục và Thể chất tham gia giao lưu bóng chuyền hơi
Các cổ động viên nhiệt tình trường ta đã góp phần tạo nên giải nhì chung cuộc giải bóng chuyền