Khóa 7 hăng say tập luyện nhảy flashmod bộ môn Kỹ năng mềm
Thứ ba - 28/11/2017 22:43
Để hoàn thành tốt cho phần tổng kết bộ môn Kỹ năng mềm, các chi đoàn khóa 7 đã hăng say luyện tập nhảy flashmod
Sáng nay ngày 28/11, tại sân cỏ nhân tạo của Trường Đại học Sao Đỏ đã diễn ra hoạt động tập duyệt nhảy flashmod của một số chi đoàn khóa 7 cho tổng kết môn Kỹ năng mềm vào ngày 12/12. Về phía khoa Điện ta có 2 chi đoàn: KTĐH & TĐH và Điện 1 đã tiến hành luyện tập. Dưới sự chỉ đạo và hướng dẫn của các thầy, cô giáo trong khoa Chính trị - Giáo dục và Thể chất, các chi đoàn đã hăng say luyện tập, biểu diễn và thể hiện tài năng các lớp. Nhảy flashmod gồm có 2 phần chính là: mỗi chi đoàn hoặc một liên chi đoàn nhảy 2 bài flashmod tự chọn và phần sau là cả khóa 7 nhảy chung bài: "Đến với con người Việt Nam tôi". Các chi đoàn đã nhảy hết sức sôi động, hào hứng, tạo nhiều dư vị vui vẻ sau buổi tập.
Các chi đoàn xếp hàng ngay ngắn chuẩn bị luyện tập